Nhãn hiệu : KOWA
Xuất xứ : NHẬT BẢN
Thành phần : Anhydrit silic, Hypromellose, Axit citric, Lactose, Canxi silicat, Hydroxypropyl cellulose, Carmellose canxi, Magiê stearate, Triacetin, Talc, Titan oxit, Vàng số 5, Sáp Carnauba
Ibuprofen600mg: Giảm đau họng, sốt, nhức đầu, đau khớp và đau cơ.
Axit Tranexamic750mg: Giảm sưng và đau ở cổ họng của bạn.
Ambroxol hydrochloride45mg: Giúp ho ra đờm dễ dàng hơn.
d-chlorpheniramine maleate3,5mg: Giảm chất nhầy, nghẹt mũi và hắt hơi.
Dihydrocodeine phosphate24mg: Nó tác động lên dây thần kinh trung ương gây ho và làm dịu cơn ho.
dl-methylephedrine hydrochloride60mg: Giãn ống phế quản, giảm ho và giúp ho ra đờm.
Caffeine khan75mg: Giảm đau đầu.
SKU : 4987067254408
Quy cách : 45 viên
Công dụng : Axit Tranexamic và ibuprofen có thể làm giảm chứng viêm vốn là nguyên nhân gây ra triệu chứng đau đớn khi cảm lạnh. Hơn nữa, mỗi hoạt chất đều có tác dụng làm giảm các triệu chứng, bạn sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn.
Thuốc trị cảm lạnh trong đó sáu thành phần hoạt tính mạnh nhất đều được hóa lỏng và đóng thành viên nang.
Khi bạn dùng thuốc, thành phần chất lỏng sẽ hòa tan nhanh chóng và giúp bạn giảm bớt các triệu chứng.
Hướng dẫn sử dụng :
- Uống thuốc ở nhiệt độ phòng hoặc với nước ấm trong vòng 30 phút sau mỗi bữa ăn càng nhiều càng tốt.
- Liều trong ngày
- Người lớn (15 tuổi trở lên) 3 viên 3 lần
- Trẻ em (Dưới 15 tuổi) Không sử dụng.
Lưu ý :
- Không sử dụng cùng thuốc viêm mũi, hen suyễn, thuốc say tàu xe, thuốc dị ứng hoặc các thuốc cảm lạnh, giảm đau, hạ sốt, an thần, thuốc kháng histamin khác.
- Không sử dụng cho những người dị ứng với các thành phần của thuốc.
- Không sử dụng khi điều khiển tàu xe vì thuốc có thể gây buồn ngủ.
- Không sử dụng cho phụ nữ mang thai hoặc cho con bú.
- Không sử dụng cho trẻ dưới 12 tuổi.
- Giữ nơi thoáng mát, không tiếp xúc trực tiếp với ánh sáng mặt trời.
- Để xa tầm tay trẻ em.